Showing 15001 words to 18000 words out of 61257 words

Chapter 6 - THE VIRGIN MAID Hausa Novels by Maman Teddy.pdf

19 Oct 2025

2311

mata yafita ibada ,don
idan suna tare har azumi yake cewa yana yi ,duka don yasamu shiga ya lalata Wannan yarinya
. A wata rana ne bayan yaje layin su Fahad anan Kaduna , yayi kirar Safara'u yana cewa ta
same shi a moto .


Jin haka yasa Abun ka ga ya'yan tarbiyya cewa a'a ya same ta a ƙofar gidan su ,suyi zancen
anan . Amma ina nan Omar yayi ruwa yayi tsaki yana rarrashin ta akan ta fito azumi yake yi
,baya san zafin rana . Jin haka da Safara'u tayi yasa ta Amince masa tana zubo hijabin ta har
ƙasa kana ta fito daga gidan nasu . Tun daga nesa Yake murmushi don yau ce Ranan da
yadade yana haƙurin jira . Murmushi yayi cikin sauri ya fito daga moton yana buɗe mata murfin
moton tare da mata banbaɗanci irin na tantiran Samari yan iska , Allah Sarki zokiga yanda
Safara'u ke yashe baki tana farin ciki tare da cewa a zuciyar ta addu'ar ta ya cika da kullum take
yi safe da dare , akan Allah ya bata miji mai nuna mata So kaman zaiyi mata sujada komai ya
rinƙa mata cikin rawar jiki da ɓarin jiki kaman dai yanda Yanzu Masoyin nata Habibi yayi mata ,
don sunan da take kirar Omar Farouk kenan ,shi kuma yana faɗin Nur hayat . A tantiranci n sa
yabi mata inda take so ,wato cike da ustazanci . Bayan ya koma moton ne ya rufe ko ina da key
yana kallon Ta tare da sakin mata murmushi yana lasan laɓɓan sa. Cike da ganin baƙon
Al'amari Safara'u tace " Habibi Azumin ne ? Idan kasha ruwa Kasamu a addu'a Allah ya nuna
mana ranan da zamu kasance inuwa ɗaya a matsayin mata da miji . Shiru yayi bai bata amsa
ba wannan yasa ta cewa " Habibi baka ce komai ba .


Ɗago da sexxy eys ɗin shi yayi yana ƙare mata kallo tamkar yau ya soma ganin ta. Ke kin ga
nayi maki kama da wanda zai aure ki? Kina cikin hayyacin ki kuwa?. To ban taɓa jin Son ki a
Zuciya ta ba ko sau ɗaya . Mamaki ne yasa Safara'u cikin Muryar kuka cewa " Me yasa to kace
kana So na? Saboda wannan jikin naki nake so...ko nayi maku gwari² budurcin ki da ruwan

daɗin ki .

Ya Subhanah .! To ka sani ba zaka taɓa samu ba ,kuma ɓata mun lokaci da kayi Allah ya isa.!
Ta ƙare maganan a zafafe tare da kai hannun ta zata buɗe moton ji tayi ƙammm da key
,wannan yasata cike da saranda cewa " Buɗe mun na fita .


A da naso nayi miki cikin daɗin rai ,amma a yanzu Cikin izaya zan maki Ni Kika zaga Ni
Omar??. Buɗe baki tayi zatayi magana kawai taji hannun Fahad ta mazaunin baya yana rufe
bakin ta da ƙyalle . Oga A fara aiki. Fahad yayi maganan yana kallon Omar da ransa ya gama
ɓaci . Mutsu mutsu Safara'u ta hau yi nan take Omar ya karkace yana fiddo mata da Bindiga
tare da mata alama da tana ƙara motsi sai dai uwar ta ta haifo wata .


Kai bai ma dace mu hukunta ta ta wannan hanyar ba Farouk , muyi mata dukan tsiya ne sannan
sai muyi nitso a durin ta , muji zurfin da yake da shi har take saka wannan zarmemen hijabin .



No nafi son na fara azabtar da ita na gusar da hankalin ta ta hanyar kauda budurcin ta ,daga
nan sai muyi maganin bakin ta da har zata cemun ALLAH ya isa . To dama da bai isa ba da bai
haifo Uwar ki da Uban ki ba Wancan limamin .

Ita dai Safara'u ta kasa motsi sai dai hawaye . Tana gani Fahad ya cire mata hijabin jikin ta ,tare
da sa hannun yana kyeta rigar jikin ta tun daga Farko har ƙasa . Nan take nonuwan ta suka
zubo sharrrrr Kaman taliyar murji. Mtswwwwwww Dogon tsaki Omar yayi yana cewa " Wai
dama wannan Abun take ɓoyewa? To Ni tun da nake ban taɓa ganin Wulaƙantaccen nono irin
wannan ba Fahad . Sai kace ta shayar da yaya goma sha.! Tsaki Fahad yayi yana amshewa da
cewa " Ai wannan nonon nata ko yara Ashirin ta shayar ba zasu wulaƙanta ba haka ,kace
kaman dai wanda ta shayar da ɗan Akuya . Amma ai ba daga nan ba , mu nitsa ciki kaji ƙila
nan daɗi .


Kai nifa Ƙyamar Wannan nonon nata nake ji Fahad , Jubi su fa , ban so jiki na ya taɓa su .
Wawan Dariya Fahad yasa kamin yace " Haba Boss Kai fa Womanizer ne ,kai da kace ko
mabaraciya ce a hanya ka ganta indai tana da abun da kake so ,sai ka biya bukatar ka da ita
,kuma fa anyi hakan ,sai yanzu zaka ce haka ?.

Shiru Omar yayi tabbas Ni nasan Ni hariji ne amma .... buɗe mun ƙafarta . Yauwa haka nake
Son ji .. ƙwantar da sit ɗin suka yi , Nan take Fahad ya ɗaga bindiga yana pointing goshin
Safara'u , Allah sarki zo kuga idanun ta ,sunyo warwaje ta sadaƙar kashe ta zasu yi ...tana ji
Fahad na jan nonon ta yana Dariyar iskanci tare da cewa " Abokina ka gansu kaman yaɗin

mahauta . Omar bai basa amsa ba , Sai kallon sa da yayi a miskilance yace " Ke buɗe mun
ƙafarki ko Ni kike So na Gwale miki??. Cikin makerkyata Safara'u ta ware ƙafarta yana shiga
tsakiya . Ƙatuwar Bananan sa ya saita babu imani ciki ji kake ɓuruuummmm . Nan ta wani
ɗauke Wuta tana gantsare Hawaye na cigaba da bin Fuskar ta gashi Rufe mata baki babu
damar ihu ga kuma bindiga a saman kan ta . Oushhhhh.! Omar yace yana daɗa juya ta ciki
yana tsantsanan Ruwan daɗin ta ....Wow cikin Kaman ba nata ba Fahad Daɗiiii Ashhhhhh
Ushhhhh , Kkkkkkkkshhhh buɗe mun Fahad ƙafan ta ware mun , ina So ...Aaaa Daɗiiiiiii ...Wani
irin marin Fuskar Safara'u Fahad yayi da duk azaban da take ji a wannan karon taji marin soja
fitsari ne ya suɓuce mata na zaba shaaaaaaa.... Shegiya yar tasha ,itama daɗi take ji , ware
ƙafarki ya raba ki da kyau . Cewan Fahad Yana daka mata tsawa . Sam ta fara fita a hayyacin ta
don a zaba ,wannan yasa ta Bama tajin mai yake cewa ...! Hannun sa yasa yana ɗago ƙafafun
ta tare da ware su ...nan take Omar yafara Tsalle cikin durin ta yana bugun ta da lafiyayyun
Gotso ,kaman ba jikin mace ya kyata ba . Sun kai kusan minti Arba'in kamin ya ɗago yana
numfawa tare da fara mata ɓarin madarar sa ..... Komawa yayi yana Lumshe ido tare da cewa "
Fahad Kai nake jira ,idan baka buƙatar ta mu wuce mu tafi .



A'aa Haba niko nake buƙatar ta ,tun da naji kana Sambatu nasan Ruwan ta da daɗi. Murmushi
Omar Farouk yayi yana Ɗaukar wayar sa tare da shiga Twitter abun sa ,Baya ma takan Fahad
Shima da ya banƙare Yar mutane yana Gwale wurin tare da Burma mata Ƙatuwar Buran sa
yana sukuwa tare da ihu har da running nose ,sai jan zugi yake kaman wanda yasha yaji
,cewan yake Kar ta fita a cikin durin ta Farouk Daɗiiiii kar ta cire ahhhshh Daɗiiiiiiii ....a
miskilance Farouk ke murmushi yana cigaba da aikin sa a twitter hankalin sa ƙwance ..... Sunfi
A wa Huɗu suna Sarrafa Wannan yarinya musamman Fahad yafi daɗewa akan ta ....ya hau ya
sauka ya kuma komawa . Bayan sun gama samun release ne suka maida mata da hijabin ta
tare da hurgar da ita anan suna jan moton tare da barin layin . A moto dariya suke Son Ransu
suna faɗin Yar malam kenan ...Shakiyanci n banaza. Cike da shakiyanci Fahad ke cewa "
Farouk Kana ganin Kuwa zata ƙara mamora? . Ai babu saura kuma . Dariya Suka sheƙe dashi ,
Wanda tun daga wannan Rana Fahad yayi sallama da Kaduna ,ya dawo Abuja inda Mahaifan
sa suke duka . Dama iskancin sa yakai sa zaman Kd .
Nisawa Omar Farouk yayi tare da dawowa daga tunanin sa yana kallon kyakykyawan fuskar
Ummu da har a lokacin bata farfaɗo ba ,gashi har sun shigo garin Abuja .!





Topa yanzu ake yin ta Fahad na anan Abuja ,wai shin ina Omar zai kai Ummu a yanzu??
Addu'ar dai itace Allah yasa kai ya kaita gidan Fahad.*️THE VIRGIN MAID️*


....Mmn teddy

*B*

*Kiyi haƙuri don Allah Kar ki karanta mun wannan labarin indai baki biyani haƙƙi na ba , Haka
don Allah kar wanda suka biyani su fitar mun na roƙeku ...ga masu buƙatar labarin Womanizing
Boss and the Virgin maid regular group ₦300... VIP group₦500... Special₦1000 via
6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta wannan number 08081202932*
***

"Tsayawa yayi yana parking moton sa cikin Harabar asibitin Faith Special Hospital inda Beener
a ƙwantar da ita ... shigowan sa yasa Wasu nurses Saurin ƙarakowa zuwa inda yake ,ya ɗauko
Ummu cakk a hannun sa . yallaɓai Kawo ta mu shiga da ita ɗakin gaggawa (Emergency room) .
Bai tsaya tanka masu ba tafiyar sa yake har sai da ya iso Emergency kana ya miƙa Ummu yana
ja da baya tare da zama a kujerar jira . Ba tare da yaji takon ta ba ,Muryar ta kawai yaji tana
dafa shi tare da cewa " Ya Farouk ka dawo ?. Jin Muryar Beenerfa yasa shi ɗago da fuskar shi
yana kai hannun sa tare da shafa gyefen fuskar sa yana sakin murmushi tare da cewa ' Beenee
How is Your body? . Pretty good ,Tayi maganan tana zama a gyefen sa tare da ƙwantar da kan
ta saman kafaɗan sa . Hannun sa ya sauke a saman kanta , wanda tasa Hular maginyata haka
riga ce mai kamar yar shimi a jikin ta , dagani kasan na asibitin ne da suka saba saka masa duk
wani maginyaci wanda suka bashi gado . Beener tashi muje ki koma , ai basu sallame mu ba
,ya akayi kika fito ?. Kallon sa tayi kaman zata masa magana sai kuma ta kauda kan ta gyefe
tana kallon cleaner ɗin asibitin da suke kaiwa da komowa .


Abun ka ga saurin ƙufuluwa irin nasa , hakan da tayi masa yasa shi dakamata tsawa yana cewa
" Ki tashi muje nace .! Kalli yanda kika fito ko hijabi babu bare mayafi ,nan asibiti muke ba Gidan
Daddy ba tashi maza. Ƙwallah ne ya taru mata duk da tasan halin sa , a hankali ta miƙe tana yin
gaba ba tare da tace dashi komai ba . Ɗakin da take ƙwance ta shiga tana Ƙwantawa a gadon
majinyatan . Tsayawa Omar yayi ba tare da ya zauna ba . Gani yayi ta rufe ido tana ware su
akan sa , tare da cuno baki alamun tayi fushi . Ka tafi to tun da na shigo ,bana buƙatar ka a nan
.


Jin wannan maganan da tayi masa yasa shi fahimtar tayi fushi ne akan abun da yayi mata
,wannan yasa shi sakin murmushi yana cizan laɓɓan sa ,kamin yayi magana ne yaji Muryar ta
tana cigaba da cewa " ya Farouk a haka ne kake Cewa kana So na? Bayan kwana nayi ban
ganka ba , Idan ka samu wata ƙanwar bani ba daina So na zaka yi Ni nasani ,ta ƙare maganan
ƙwallah na gangaro ma fuskar ta , domin a rayuwar ta babu wanda take jin Son shi sama da
yayan nata . A hankali ya lumshe ido yana tuno da Fara Tafiyar sojan sa na Farko ,yanda
daƙyar aka iya raba Beenerfa da jikin sa ,har Ƙwanciya a asibiti sai da tayi na rabuwar su .
Kullum a cikin Damuwa da kyewarsa take .... Tsugunawa yayi gaban gadon nata yana rage

tsawon sa ,hannun sa yasa a saman goshin ta yana shafa zagayen girar ta . I'm so sorry My
princess , Ba zan sauya ki ba , Kinji ƙanwata . Kawai naje wani Ɗan aiki ne da ya shafe Ni . Aiki
Kuma Yah Farouk? . Tayi maganan tana kallon sa da yake goge mata hawayen fuskar ta. Na
meye aikin? Da yafini ƙanwar ka muhimmanci daka barni a halin rayuwa ko mutuwa . Shiru yayi yana kallon ta,sam baya Son faɗa mata wacece wannan yarinya. Ina Son ki My
Beener kin San meye yanzu ?. Kiyi barci mai kike A taho maki dashi yanzu na koma gida nasa
a miki .


Murmushi tayi kana tace " Rice and vegetable soup , Kar asa nama ko Kifi ban san komai . Sai
a hado mun Da chocolate . Okay yayi maganan yana sakin mata murmushi . Komawa tayi tana
lumshe ido tare da cewa " Yaya kar ka dade fa . Shiru taji bai tanka ta ba ,wannan yasa ta buɗe
idanun ta dai dai yana rufo ƙofar .
***


A kan hanyar sa ce ta barin asibitin ya haɗu da Dr Rakiya ,wanda anan take shaida masa ciwon
Mom Ɗin sa ya tashi yanZu haka itama sun bata gado ....sosai Hankalin sa ya tashi ,nan kuma
take yake tambayar Ta meyake faruwa? Amma sam bata faɗa masa gaskiyar al'amarin ba . Har
sai da ta kawo sa Room din da Mom Salma take sannan ta juya , dai dai yana saka hannu zai
burɗa ƙofan yaji Muryar Momy tana shashsheƙa tare da cewa " Tayaya hakan ya faru? Me yasa
aka yi mana wannan yankar ƙaunar? Abun da muke jin sa a labarai da fina finai na sauran
ƙasashe yau ace yazo kaina? Wai ni ba Mahaifiyar Beener bace, An sauya mun yata ta asali
,waye yayi wannan aikin ? Wani azzalumin ne?. Daddy ne ya fara bata haƙuri da rarrashin ta
,tare da bata gamsashun hujjoji na cewar yasa ayi masa bin cike a wannan asibitin na A.B.U ,
abun da ya faru ashekarar 2007 ,tabbas yasan a wannan lokacin bazaa rasa aiki da CCTV
camera ba .


Dammmm Ƙirjin Farouk ya buga , idanun sa ne suka kada suna yo Waje na tashin hankali kan
abun da yaji Mom Salma na faɗi yanzu . Muryar ta yaji tana cigaba da cewa " No Daddy Kar
kayi haka ,bana So a rabani da Beener , ko an gano gaskiyar inda yata take ,Ni na bar masu
yata ,mu rufa mu cigaba da rainon Yar mu Beener har Auren ta har mutuwa. Cike da Mamaki
Daddy yake kallon Mom Salma Kamin yace " Salma kina cikin hayyacin ki kuwa ? Bafa kisan
halin da tamu yar take ciki a yanzu ba.


Cikin fusata da Zafin zuciyar da Bata taɓa ɗaga masa murya ba tace " Tun yanzu ka fara jin yar
ka ta asali kake So ba Beener ba? To bazan amshe ta ba ,Ni nace na bar musu ,ko wani hali
take ciki ba sai muna rinƙa taimakon su ba ,idan kuma ma suna cikin wadata ne duka sai mu
bar ma Allah mu manta da ita a zuciyar mu.... Ammma Idan ka raba Beenerfa da jiki na Wallahi
mutuwa zata fin alheri... Cike da Sanyin murya da rarrashi Daddy ya fara cewa " Ya isa haka ,

duka shikenan . Allah yasa tana hannu mafi Alheri . Amin ya rabby . Ta furta tare da kai hannun
ta tana ɗaukar Cup din coffee tana kurɓa tare da ajewa a gyefe .

Jiki a sanyaye Omar Farouk ya juya yana takawa ji yake kaman ransa baya tare dashi , juyawa
yayi yana barin asibitin baki ɗaya. Sam ya rasa tunanin sa , kirar Wayar sa Fahad yake amma
sam bai iya ɗagawa ba ,wannan yasa shi direct Nufo gidan Daddy don Yaga Halin Da Aminin
nasa yake ciki.
***

Bayan kwana biyu Aka sallami Momy da Beenerfa , yayin da Ita kuma Ummu jiki Alhmdllh
,kwana biyu Bata ganin wulƙiyar mugun da ya kawota sai dai Fahad da shi yake kawo mata
abinci da komai nata har kayan da ta sauya shiya kawo mata akwati guda . Ita dai ba uhm bare
uhm'uhm bata kulasa ...a haka jikin ta ya warware . Ƙwanan ta uku aka sallame ta , anan ne
Fahad ya ɗauki Aƙwatin ta yana nufa da ita farfajiyar Asibitin ,can inda Moton Farouk yake suka
nufa . Sai a sannan ne ta kalli Fahad tana cewa " Yaya na Ina zaka kaini? Don ALLAH kar ka
maida Ni Wurin wancen mugun Sojan kashe Ni zaiyi , bindiga ya nuna mun , wallahi Ni na
ɗauka bazan farfaɗo a gidan duniya ba sai a ƙiyama ta ƙare maganan tana sakin kuka da
hawaye sharrrrrr³ .

Wani irin yaji a zuciyar shi tausayin Ummu yaji ya kama shi ,wanda bai taɓa jin irin sa a zuciyar
sa akan ko wacce ɗiya mace ba . Kallon ta yayi yana shirin magana ne yaji ta kuma cewa " Na
tsani Sojoji mugaye ne ,bana Son su ,tsoron su nake ji basa da imani ,musamman wancen
yanda ya ɗaga bindiga kaɗai zai nunar maka da yasa ba da kashe mutane . Murmushi Fahad
Yayi yana kallon Ummu tare da cewa " Meye Sunan ki beuty? . Jiki a saluɓe Ummu tace "
Ummul khairy. A'aa ashe Khairat ne , Maman Alhairai . Sunana Fahad , Me yasa Bakya son
Sojoji , nima Soja ne .


Ƙuuuuuuurrrrrr Hantar cikin Ummu ya kada , cike da tsoro take kallon Fahad Kamin tayi
magana ne taji yana cewa " Sojoji ba mugaye bane ba , babu abun da zai

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login