Showing 27001 words to 29939 words out of 29939 words

Chapter 10 - Rainon Soja Part 2 Complete By Maman Teddy .pdf

04 Nov 2025

360

Matar da mu kan mu ba muyi mata cikakken sani ba , itace ta dawo ? Mom Hajara
matar da tun da ta taso rayuwar ta ba'a ƙasar nan take yin shi ba , rintse ido yayi yana tunanin
to a ina aka ganta? A hankali ya fara tunawa da labarin ta . Kana yace “ Ƙaddara kenan ko wani
bawa da kalan nasa life destination. Wannan abu da ya faru da Mom Hajara dama haka yake
rubutacce ne a life circle nata . Kallon Nurse din yayi kana yace “ 1 minute please Ina so zan yi
kira yanzu. Yana maganan tare da fara kiran numbern Mami don yaji tabbacin Abun shin da
gaske ne ko kuwa idanun sa ne basa gane masa dai dai .

Dakatawa da tafiyar nurse din tayi tana furta “ Ok sir ”.

**
Special room .
Ɗago da sexy eyes ɗin nan nata tayi tana kallon nurse narret da ke zuƙar Allura daga sirinji
Da'alama ita zata tsira mawa . Nurse gaskiya kin iya aikin sosai don kin yi kokarin ceto rayuwata
thankyouuuu very much ”. Murmushi nurse narret tayi tana jin lokaci ɗaya Ma'eesha tana shiga
mata rai . Wannan Aiki na ne . Zaki iya faɗa mun sunan ki ?. Yessss ....Sunana Aisha seleh
yelwa ,Amma ana kirana da Ma'eesha ”. Wow nice name . Nurse Narret ta furta tana ƙarikowa
zuwa inda Ma'eesha ke kwance .

Kinji sauƙi sosai ko kina jin wani ciwo a tare dake ?. No. Ma'eesha ta furta tana Girgiza mata kai
tare da sakin mata murmushi. Gyaɗa kai nurse narret tayi kana tace “ Aƙwai wani Abu da zan
taimaka Miki dashi ?. Saurin gyaɗa kai Ma'eesha tayi kana tace “ Taimako ɗaya Nurse zaki mun
, don Allah idan Uncle ɗina ya tambayeki me yasani suma a lokaci guda . Just told him that I
can't be a land army , nauyin ba zan iya ba , I want to be a nurse like you . Amma shi Ya nace
yana so na zama SOJA kamar shi . But for me I hate it at all , bana son zama soja ƙwata ƙwata
. So can You help me for .....is ok dear , kada ki damu na fahimce ki , a farko nayi tunanin
yayan ki ne don kunyi kama sosai , kyaun ku iri ɗaya . Sunana Narret ki dauke Ni tamkar Yar
uwar ki, sannan zan Miki wannan taimakon amma Kema da akwai taimako ɗaya da zaki mun

wanda bana tsammanin zaki iya.

Ɗan kallon ta Ma'eesha tayi kana tace “ Why can't I do it for you just go direct to the point,Ina
sauraren ki .

Hummm....Numfasawa nurse narret tayi kana ta fara cewa “ Zan faɗa mawa Uncle ɗin ki cewa “
Ba ki da ƙarfin zuciya , ma'ana Abu kaɗan yana iya dagula Miki tunani hankalin ki ya tashi ,
wanda idan aka cigaba da matsa Miki da Abin da bai Miki at any time you can attack with
heartbreak, so dole a rinƙa baki kulawa ana nesantar ki da dukkan Abin da zai ɗaga Miki
hankali , daga karshe dai kina buƙatar kulawa fiye da komai. Wow you are so wise Sis... .
Ma'eesha ta furta tana washe baki tare gyada mawa nurse narret Kai alamun maganar nata
yayi mata dai dai .

Yanzu faɗa mun me kike a gare Ni , wani taimako zan kuma Miki indai bai fi ƙarfi na ba ”.

Ina so kisa ma Uncle ɗinki soyayya ta a zuciya”. Ina son shi a kallo ɗaya danayi masa .

What??? . Ma'eesha ta furta tana waro idanun ta waje kana ta cigaba da cewa “ Uncle
Aliyu kike so? Please change .....ki sauya shi , Uncle ba mutum bane , ba zaki iya rayuwa dashi
ba. Cox ba dai mutum bane kawai ki fahimce ni . Ban san na jefa rayuwarki cikin haɗari . Zafin
ransa yayi yawa bai san meye ma SOYAYYA ba .

Ya sani...., narret ta furta tana kallon Ma'eesha ido cikin ido . Kana tace daga lokacin da ya
kawo ki nan , irin Soyayyar da nagani mai cike da tsafta da kulawa a kwayar idanun sa dangane
dake abun ya tsuma Ni , sannan na dade ina neman namiji kamar sa . Komai irin wanda nake
so ne na gani a tare da yayan ki ,sannan idan ina so abu ko ta halin yaya ina samun shi .
Kin iya faɗa dai ko? Ma'eesha ta furta cike da Yarinta, tana cigaba da cewa “ I see like you're
not Muslim are you a Christian? . No I'm not . Ni ruwa biyu ce , mahaifina musulmi ne ,mahaifiya
ta ce take Ba musulma ba . Amma addinin mahaifina nake wato Musulunci .

Kar ki damu zan yi farin cikin ki zama daya daga cikin ahalin mu . Murmushi narret tayi tana
kokarin magana kenan , suka ji motsin kofa da sauri Ma'eesha ta rufe ido tana jan numfashi
tamkar mai barci .

Aliyu ne ya shigo da wannan nurse din , fuskar sa tamkar ba shi ba a yanzu . Wani sanyi yake ji
yana ratsa zuciyar sa . Kallon narret yayi da ta kashe shi da ido yana cewa “ na gode da kukayi
wannan kokarin , zaku iya bari na daga Ni sai Ma'eesha ina so na ganta sosai . Okay sir amma
yanzu ta samu barci . Okay . Ya furta yana takawa ixuwa inda Ma'eesha ke kwance kana Narret
ta furta idan ka gama zaka iya samu na a Office sai nayi maka bayanin ciwon nata . Ok ya furta
yana yin ƙasa da Gwiwowin sa zuwa gaban fuskar Ma'eesha . Nan su kuma suka juya suna
barin room ɗin.

Hannun sa yakai yana shafa kyaƙyƙyawar fuskar ta . A hankali ya fara tuno da Shafa fuskar ta
da ya fara yi a rayuwa kamar haka , a lokacin da take hali mawuyaci, na rayuwa ko mutuwa na
hannun ALLAH . Wasu irin ƙwallah ne yaji sun zobo masa suna sauka saman fuskar ta ,inda taji
ruwan hawaye na ɗigar masa . Lamo ta ƙara yi tana yi tamkar mai barci . Jin al'amarin take
tamkar a mafarki dama Uncle Aliyu Yana kuka?. A hankali taji laɓɓansa yana sauka saman
goshinta yana manna mata kisss tare da furta kalmar “ I love you!� Cikin raunanniyar
murya ya fara furta “ Na gode ma ALLAH da ya zamana kin farka babu Abinda Ya sameki
Ma'eesha na , Tun kina ƙarama nake Sonki na kuma raineki saboda mutuwar son da nake miki,
me zai sa a yanzu na wahalar dake ....Saboda Wancen shashashan mana!!! Ya furta da ƙarfi
yana sauke wuci tare da kiran sunan Khalil da ƙarfi , yana fara masifar nan nasa tamkar wanda
Khalil dinnne a gaban sa . Dole kowa ya bar mun Ma'eesha domin ita din tawa ce ". Kun manta
lokacin da kuka guje ta , ciki har da kai Khalil sai a yanzu Zaka ce kana Sonta wannan ba me
yiwuwa bane , ba jin son ta kake a jinin jikin ka ba , a taiƙaice sha'awar ta kake yi , daga lokacin
da kayi archiving what You want from her , shi kenan zaka mai damun da ita abun tausayi, a
Kullum mafarki na Ma'eesha ta yi rayuwar farin ciki , daga hakan ne yasa Ni na yanke shawarar
zama Abokin Rayuwar ta na har Abada! Ma'eesha ita kaɗai zan Rayu da ita..........ya yi
maganan yana kama hannun ta tare da maƙale shi da nata yana ɗaura laɓɓansa bisa hannun
nata tare da furta kalmar “ i love you.......!


*Don girman Allah kar ki karanta in dai Baki biya ba . Regular payment ₦500 Vip group ₦1000
SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta
Wannan number 08081202932 #mamanteddy#mrs usm.*
[1/19, 5:10 AM] Real~Mamanteddy: *️RAINON SOJA️*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story*


https://youtube.com/@mamanteddy4123?si=1cwxAAGsGEzYkelS
Subscribe to my channel@maman teddy.


29~30.
*Don Allah kar ki karanta wannan labarin indai baki biya kuɗin sa ba . Ga masu buƙatar
payment na littafin Rainon soja ga yanda tsarin yake.... Regular group₦500 Vip group₦1000
SPC payment₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta
Wannan number 08081202932*
_________________________
Sosai yake kissing ɗin taffaan hannun ta ta baya , wanda ita kanta Bata san iyaka Adadin
lokacin da ya ɗauka akan ta a hakan ba . Huwwwwmmmm....Saukar Ajiyar zuciya sa da taji ne
yasa ta ƙara yin lamo tana bin lafiyar Gadon , duk da Zuciyar ta Wani irin bugawa yake da ƙarfi
da ƙarfi amma kuma a haka ta daure ta kasa motsa koda ɗan yatsa bare ya fahimci idanun ta
biyu . Wata zuciyar ne take ce mata “ Ma'eesha kika yi kuskuren buɗe idanun ki ko kika motsa ki

ka tashi daga wannan barcin ƙaryar da kike yi Wallahi Uncle ya fahimci kinji mene yake cewa
sunan “ Sorry , don sai ya karairaya ki . A yanzu abun da ya kamata ki yi shine shiru ki kama
bakin ki , Tom Amma Sauran ƴammatan sa duka baya san su ne? Me yasa ya ce dani kaɗai zai
yi Rayuwa? Shi kuma Ya Khaleel cewa yayi damu biyu zai yi Rayuwa, amma a zahiri Ya Khaleel
shine gatana! Kamar wanda take magana a zahiri wata Zuciyar ta bata amsa da cewa “ Shi Ya
Khaleel yana sonki fa sosai , Kuma bai taɓa cutar dake ba , Sannan yana San farin cikin ki ne
sosai . Shi kuma Uncle so yake ya Aure ki don ku zauna daga ke sai shi yanda komene zai Miki
babu mai gani ko yaji. Ohhhh kika Faɗa Hannun sa kin shiga uku . Gwara ma kiyi sauri ki karbi
soyayyar Ya Khaleel da me son ki tsakani da ALLAH ”. Motsin miƙewar sa ne ya katse mata
tunanin ta , wannan yasa ta Yin shiru tana tsagaitawa har taji fitar sa kana ta Fara Ware idanun
ta A hankali tana bin bayan wucewar sa Da kallo . Ƙarya kake yi Wallahi Uncle ban taɓa ganin
mugu irin ka ba . Tun da na taso kake mugunta mun , ba zan taɓa bari na Aure ka ba , ina
tausaya mawa macen da ta Aure ka , bare kuma Ni da kaina , ai tuni zuciya ta zata buga , ina
dai maka fatan Alheri , Allah ya baka mata wacce zata iya haƙuri da halinka ”. Komawa tayi tana
rintse idanun ta sakamakon kan ta da taji yana mata ciwo , alamun barci nason ɗaukar ta . A
hankali ta fara sauke numfashi kamin daga bisani ta fara tunanin irin horon Azaban da Uncle
Aliyu ke bata wai duk na zama SOJA da Wannan tunanin ne wani nannauyar barcin yayi Awaon
gaba da ita ”.
**
Hajiya Atika ne ta kalli Rabi kana tace “ Inaso kamin yammaci a yau Boka Aruguntsu ya Aiko da
Aljanun fitina a cikin gidan nan , wanda zai tarwatsa zaman Lafiyar Auren Hajiya Falmata , a
taƙaice ina so Ta ko wani hali A yau dai Falmata ta bar cikin gidan nan , ita da shegiyar ƴar cen
nata , dama duk wani abu da ya shafi nata ”. Tom an gama Hajiya , faɗa naki aikatawa na
Aruguntsu......Rabi ta furta tana wani ƙasa da murya irin na makirai, kana ta cigaba da cewa “
Amma Hajiya Kuɗin nan sunyi ƙasa 100k fa , wannan Aiki ai babba ne kece fa ta Alhaji Adamu,
don haka ki daɗo wasu yanda kamin faɗuwar rana zaki ga Aikin Aruguntsu . Kai tsaye cike da
jin an fangama ta an fasa mata kai Hajiya Atika ta furta “ Na ƙara Miki kamar sa akai masa 200k
Ni dai fatana Aiki ya biya . Wangale baki Rabi tayi kana tace “ Baki da matsala Hajiya Bara
yanzu na falfala don mu ga Aikin mu nan kusa . Yauwa rabi Shiyasa a kullum kike ta hannun
damata ”. Kwasar kuɗin Rabi tayi tana ficewa daga falon Hajiya Atika kana tace “ Wannan kudin
babu Wanda zan ba shi sai Basiru, ALLAH ka gani ina mutuwar son wannan bawa , Allah ka
taimake Ni kasa ya Aure Ni ya fiddani daga Wannan zawarcin da nake ciki, ya kuma cire Ni
daga Wannan Rayuwar bautar da nake yi na Aikatau ɗin gidan masu hali ”.

Da Hakan Ne Rabi ta gangara tana barin gidan Alhaji Adamu Yes and No kana ta tare mai
Adaidaita tana nufar layin da Take samun masoyin nata wanda Allah ya sa mata Son shi a
zuciya , shi kuma a kullum wahalar da ita yake yi , don irin mazan nan ne yan iska masu lalata
yara da manya , kuma yana da Aure har da yara Amma shi Abin nashi munin yakai . Gashi
kamar baya barin mata haka kurum duk wacce yayi mu'amala da ita , to gaba ɗaya zaucewa
take itace mai nemar sa ba dai shi ya nemeta ba . Sauke rabi mai Adaidaita yayi tana biyar sa
kuɗin sa tare da nufar layin , da jakar kuɗin ta tuɓi tuɓi .

Wani irin nishin gajiya ta sauke kana ta tsaya a ɗakin sa na wake inda yake sheƙe ayar sa ,

tana kai hannu zata buga sai gashi ya buɗo ƙofa Wata yarinya yar budurwa tana fitowa daga
ɗakin tana tafe tana susan cinya sam bata gani da kyau , yatsarta na cikin Ƙasan ta tana ƙartan
gindinta tana Wani gumi ta wuce Rabi . Turus Rabi tayi tana tsayawa tare da kallon Basiru dake
bin ta da wulaƙantaccen Kallo yana juyawa tar da shigewa ciki .....Da Sauri tabi bayan sa tana
furta “ Baby mene ya faru ne ? Baka ga masoyiyar taka Rabi ba? ”. Cikin wani irin Tsawa da
ɗaga murya na tijara ya furta “ Keeee bana ce miki kar ki sake zuwa mun ba , indai ba karshen
wata ba an baki kuɗin Aikatan ba ?”. Haba Baby haba baby.....Rabi ta furta tana kallon Kaciyar
sa da take tsaye sangalgal tana wani ƙara karkacewa nan take ta fara jin motsawan sha'awan
ta . Yar tsakarta na harbawa . Lumshe ido tayi tana Furta “ Jakata cike take da Kudi baby, tana
maganan tare da Kai hannun ta tana matsa nononta da suke mata zugi daga sama , ƙasanta
gindinta kuma nayi mata wani irin ƙaiƙayi . Zama tayi bisa cinyar Basiru tana Miƙa masa jakar
tare da cewa “ Gasu ka diɓi iya yanda kake SO Basiru Ni kuma ka bani yanda yayi maka
....amma kasha mun Nono non...nono Basiru Ƙaiƙayi Ka ci.......Karɓar jakar Basiru yayi yana
wani irin yashe baki da dafaffen haƙoransa kana ya aje a gyefe tare da cewa “ Ai yau zan baki
Daɗin da baki taɓa Samu ba Rabi . Kwanta ki buɗe mun ƙafarki . Cikin Sauri jikin Rabi Har rawa
yake yi ta kwanta a saman falefalan katifar sa , tana buɗe ƙafar tare da kai hannun ta tana
shafo bayan sa zuwa ƙasan ɗuwawunsa da hannu tana Wani irin sauke nishi .

Yatsar sa yasa yana zurata cikin wargajejen gaban ta wanda yake ƙaman wani ƙofa . Yana kai
hannun sa tare da matsa nonon ta , daga ciki yana dannata mata tare da fingering ɗin ta yana
ƙarƙada mata ciki . Ashhhh basir.....Baby....baby...baby tana furta kalmar baby tana ƙanƙanesa
tare da banƙare masa kaman banƙararriyar kaza shi kam tuni ya haura saman ta , yana kai
bakin sa bisa Nononta tare da kama kan yana mulmulata sai kuma ya danna harshensa yana
cafkar su da ƙarfi tare da turbitsa yatsarsa a ƙasanta ba tare da tayi tsananin haka ba
.....Wayyoo Baby ....Wayyo Daɗi bab...byyyy Ka iya Basiru kici ashhhhh Ushhhhh ahhh Dadi
basiruuu baby .... Buɗe cinyoyinta yayi yana ɗaukar kaciyar sa yana zurata cikin shakiranta tare
da fara harbinta ji kake fat³ , ai nan take Rabi ta ƙara gigicewa tana fara kwarma Ihun dadi tare
da ƙara yin masa sama yana ƙara shigar da Kaciyar nasa . Wani irin Wangale masa ƙofar
shakiran nata take yi tana sama da ƙasa yana Gurnani kamar damusa . Hannun sa na bisa
saman Nononta yana matsawa tare da cinta ta ƙasa .....Wani irin ruwa na zubo mata na dadi ihu
take tana furta “ Baby baby ciki baby wayyo Shakirata�✍. *#anan muka dasa Aya end of
book 2. Let be gather in book 3 Inshallah a yau zamu fara book 3 ga masu buƙatar payment
na littafin rainon soja regular group ₦500... Vip group ₦1000.... SPC payment ₦1500 via
6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number
08081202932#Mamanteddy#mrs usm.#rainon soja#come for your payment. Sunƙi Allah
yaso‍♀️yau ranar ta tsokanace!....to mu dai Mutanen paid GRP a yau zamu cigaba da book 3
ba sai mun ja da nisa ba , wannan page ɗin bonus ne a tura shi ko ina don masu tambayar
littafin rainon soja su san na kudi ne ga kuma yanda tsarin sa yake a sama mun yi bayani....ina
miƙa godiya ta ɗumbin masoya na masu haƙuri dani a kullum masu bibiyar littafaina tare da
masu yi min fatar alheri, fatana a koda yaushe shine na nishaɗantar da masu bibiyata taku
AYSHATOU MAMAN TEDDY Ku jira tahowar next update✍️#bonus .*

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login