Showing 12001 words to 15000 words out of 29939 words
yayi ta kafe sa da idanun ta , Wanda yake jin wani iri a duka lokacin da tayi masa Wannan
kallon babu abun da yake zuwa masa a ƙwaƙwalwa fache Yarintar ta ....koda murmushi tayi
Baya yake tunawa don bai taɓa ganin Wani sauyi da tayi ba sai dai kawai girma da cika da ya
banbanta ta da baya . Haɗe Gira yayi irin ga Babba mara wargi Me ya faru kika wani kafe Ni
da kananun idanun ki a cikin ƙwarmi....! Ƙasa Ma'eesha tayi da kan ta tana janye idanun ta
daga Gare shi. A Zuciyar ta tana cewa“ Kowa yabon kyawuna yake yi amma Uncle bai taɓa ce
mun kyaƙyƙyawa ba , kullum sai dai ya tsini fuska ta ko ido na . Bayan idon nan nan bani nayi
ma kaina ba , after All mutane Cewa suke ina da sexy eyes masu ɗaukar hankali,amma shi sai
yace mun mai ido a cikin ƙwarmi ....Cuno baki tayi gaba tana kama ƙafarsa tare da cigaba da
Matsa masa . Magana kike yi ne? Ya furta yana Gimtse fuska tare da kallon ta . Saurin girgiza
masa kai tayi alamun a'a , Kana tace “ Uncle kowa har Daddy ce mun yake Ma'eesha mai
kyau ce , amma kai me yasa kake Tsinar halittana? . Ɗauke Wuta yayi yana wani furzgar
numfashi daƙyar don yanda yayi tamkar Numfashin sa zai ɗauke . Ruwa yakai yana fara sha
kana ya sauke yana aje plate ɗin indomie.
Daddy ce Miki yake Ma'eesha me kyau? Kamar yaya? Yayi zancen yana maida kallon sa sosai
a kan ta .
Ɗagowa Ma'eesha tayi tana sakin Murmushi tare da cewa“ Eh mana Daddy ma cewa yake
inada kyau kai kuma .......Shiiiiiii ya sa yatsar sa akan laɓɓan sa yana dakatar da ita. Don bata
zo inda yake so tazo ba . Bayan Daddy sai kuma wane? Ya Khalil ma ce mun yake beautie a
school ma a wannan shekaran Ni ce na amshi Queen of beauty . Har kyauta na samu daga P.c
”. Da ƙyau Queen of beauty and what again? Ya furta yana zuba mata Lulun idanun sa da suka
rine a lokaci guda zuwa ja . Cike da Yarinta ta cigaba da cewa“ Har ta Ƙawayen Mami Hajiya
Zuwaira Ce mun take yi Ma'eesha me ƙyau .! Amma kai me yasa baka taɓa ce mun ina da ƙyau
ba? . A maimakon ya bata amsa gani tayi ya miƙe yana yin gaba tare da cewa “ Follow me back
”.
Rasssss , Ta tsinci gaban ta da faɗi har ciki . Na ga kamannin Uncle ya sauya ne ? Kalli fa har
zufa ke sauko masa , to me yasa ? . Hummmm ...Wata zuciyar ne ta bata amsa da “ Ƙila
indomien da yaci ne da zafi. Saurin miƙewa tayi tana bin bayan sa tare da Shigewa falon sa ,
ganin ya nufi bedroom yasa ta Bin bayan sa .
A bakin Gadon sa ta ganshi zaune fuskar nan babu rahama tamkar Wanda aka yi masa
mummunar bushara .
Jikin Ma'eesha yayi sanyi Qlau , tsoro kuma ya fara shigar ta . Uncle Indomien Bai yi daɗi bane
ba? Ta furta tana ƙasa da zazzaƙar Muryar ta. Ɗago da manyan idanun sa yayi yana zuba su
gare ta , kana cikin dakakkiyar murya ya furta taho nan . ” fara Watsa idanun ta take tana kallon
gyefe da Gyefen ta kamar me neman Agaji . A haka ta isa gare sa tana tsayawa . Ɗago kan sa
Aliyu Haidar yayi yana furta haka dama kike tsayuwa akan manya kina kallon su suna kallon ki .
Your knee down ”. To laifi nayi masa kenan? . Ta furta idanun ta na fara ciko da ƙwallah . A
hankali ta zube hannun sa taga yakai yana ɗaga hannayen ta sama kana yace kar ki sauke su
You Are under punishment.
Punishment laifin me nayi? Dama na daɗe da sanin Wannan mutumin baya ƙaunata! Baya
Sona! Tun da nake Ya Khalil bai taɓa koda mun Tsawa ba , amma shi kullum masifa yake mun.
Bayan since Miki kyaƙyƙyawa sai kuma mene suke Miki? . Yayi maganan yana kafe ta da
idanun sa wanda nan take jikin ta ya fara kyarma . Ya akayi ina sauraren ki? Ya furta yana
Ɗaure fuska sosai . Muryar ta ne ya hau Rawa rawa ....ba...b ...Babu komai Uncle Haidar babu
Abin ....ƙarya zaki mun Ma'eesha! Ina fahimtar abu a ƙwayar idanun ki, a kanki bani da yarda da
kowa . Faɗa mun mara wayo kawai faɗa mun bayan ƙyau me suke miki? .
Wallahi Daddy baya dukana sannan shi kenan me kyau yake ....Daddy kuma ba Daddy nake
miki magana ba sam , Da Wancen Ɗan iskan Pc nake Miki magana ....!!! Yayi maganan cike da
Ƙara yana ɗaga murya sama . Rasa Abin yi da tsoro gashi Lokaci guda ya hargitse mata yasa
Ma'eesha fashewa da kuka tana kiran sunan Mami....” . Baki da maceci yau sai Allah . Zaifi Miki
sauƙi ki faɗa mun da kika zama Queen of beauty malaman ku babu me nuna miki.........Kasa
ƙare maganan Ali haidar yayi yana Bin ta da kallo . Kana taga yakai hannun sa yana shafa
gyfen kuncin ta abun da bai taɓa mata ba . Ƙasa tayi da idanun ta Hawaye na cigaba da sakko
mata . Jin sa yake yana wani irin tsuma....Waye yake taɓa ki kaman haka ? Ya furta yana Kallon
ta . A hankali ta tafara tunawa da Malamin maths ɗin su Uncle Yusuf Kafe . Shi ne yake da
Wannan banxar ɗabi'ar rinƙa shafa jikin yara musamman students din sa . Irin gurɓatattun
malaman nan ne masu lalata yara tun kamin su bar secondary school... Rufe ido tayi tana kasa
ce masa Komai don tana jin tsoron faɗa masa Uncle Yusuf Kafe ne .
Ma'eesha saka idanun ki a nawa”. Ya furta zancen yana kallon ta Zuciyar sa na tsinkewa don
Ma'eesha ko da ɗan yatsa tayi magana to sai ya riga kowa fahimta .
A hankali ta ɗago idanun ta tana kallon sa , gani tayi ya furta “ Da ƙyau! Yana Girgiza kai . Gani
tayi ya kafe ta ƙurrrr da ido kana ya fara ƙasa da hannun sa yana ɗaurawa a saman Breast ɗin
ta da suke tsaitsaye irin na yammata yan 15 years . Shi dai ya wuce sahun ƙirgan dangi. Ji tayi
yana ligwigwita mata tare da matsa su ya kuma kafe ta da manyan idanun sa babu damar yi
masa kuka ko wani abu don fuskar sa a ɗaure yake . Tsintar kan sa yayi da jin dadin wasa da
Nonon ta duk da ransa na yi masa zafi don ya fahimci akwai gyara amma kuma ya gaza ɗauke
hannun sa daga Saman Nonon ta . Kallon ta yayi yana ganin inda take kyarma hawayen idanun
ta na ƙara gudu . Aƙwao me yi Miki irin haka? .
Cikin sauri tare da shashsheƙar kuka tace “ Uncle ba kowa kaine dai yanzu kayi mun , kuma
zafi nake ji ”... Duka babu me yi Miki kada kiyi mun ƙarya kin Sanni ko Ma'eesha?. Na san ka
sosai Uncle Haidar , amma babu me yi mun haka , Uncle Yusuf maths teachern mu ne kaɗai
yake rinƙa shafa fuska ta , dana Habibah Yana kuma riƙe mana hannu shine Habibah tace mun
Mu daina zuwa inda yake Wai Ɗan iska ne shi .
Waye shi Yusuf din a ina yake???? Ya furta yana wani irin huci kamar kumurci . Janye hannun
sa yayi yana daukewa daga shafa nonon ta da yake yi . Me yasa baki taɓa faɗa ma Mami ba? .
Me yasa baki taɓa faɗa mun ba Ma'eesha...!!! Yayi maganan cikin wani irin Tsawa da sai da
Ma'eesha tayi baya da gudu tana manna da bango. Dole ba zan barki anan ba. gobe zan koma
Lagos tare zamu koma . Dole RAINON ki sai Ni. Ni ne kawai zan baki tarbiyya na sa ma duk
wani motsinki ido . Gobe zamu wuce Lagos . Amma kamin na tafi sai na tabbatar da na
karairaya Wancen shashashan.! Ke kuma hukuncin da zan Miki sai munje can Lagos Zan
hukunta ki yanda ya kamata .
Kuka sosai Ma'eesha ta fashe masa dashi tare da masa magiya “ Uncle kayi haƙuri ba zan ƙara
zuwa Office ɗin sa ba , wallahi shi yake kiran mu da Habibah kuma ka tambaye ta Ni ban san
komai ba . Shut Up!!!
Yayi tsawa tare da kafe ta da manyan idanun sa wanda yasa Ma'eesha yin shiru . Motsa laɓɓan
sa yayi tare da cewa “ Saura ki nuna ba zaki bini ba idan nayi ma Daddy maganar zamu tafi tare
”. Kuma ki kasance a haka yanda nace Gwiwowin ki a ƙasa har naje ga ɗan tashan malamin ku
na dawo yau sai yayi nadamar zuwan sa duniya...............!
To Ma'eesha fa zata koma RAINON SOJA ko ya a wannan karon rainon nasu zai kasance? Ku
cigaba da biyo alƙalamin mamanteddy✍.
*Littafin Rainon soja na kuɗi ne regular group ₦500 vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via
6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932
tare da shaidar biya .*
[12/24/2023, 6:43 PM] Real~Mamanteddy: *️RAINON SOJA️*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*
20.
*Story& Written by Ayshatou Mamanteddy*
Har yakai hannun sa yana murɗa Handle Door ɗin bedroom zai fita Muryar Ma'eesha ya katse
shi tana cewa “ Uncle Aliyu shi fa bai mun komai ba , kai ne yanzu ka taɓa mun nono”. Ƙyaaam
ya tsaya zuciyar na harba masa da ƙarfi , tsintar kan sa yayi da kasa mata wani magana don
bai san Abun da zai ce mata ba a halin yanzu. Shi Uncle Yusuf Hannu fa kawai yake riƙe mun
sai shafa fuskana da yake yi yana cewa I'm beautiful girl, shikenan fa kuma wannan kullum sai
Mami tace mun.....Keeee yi mun shiru anan Wurin!!! Me kike nufi ? Oho su ba yan iska bane
wato nine nake ɗan iska saboda na taɓa Wannan ƙananan nonon naki wanda ko hannu basu
cika mun ba . Ni nayi Miki ba dai dai ba ko Ma'eesha? Ya ƙare zancen yana maido da kan sa da
kallon sa zuwa gare ta yana wani harɗe hannayen sa bisa ƙirjinsa ya fa kafeta da Lulun idanun
sa . Cike da jin shakkar sa da tsoro Ma'eesha ta Girgiza masa kai Alamun a'a .
Buɗe baki kiyi magana Ni ɗan iska ne ko? Tun da na taɓa Miki nono? Uhmm ?? . Motsa laɓɓan
ta tayi a hankali tare da cewa “ No uncle , kayi hakuri ”.
Hummmm...... Wani gauron numfashi ya sauke kana yace “ Dole a yau na dau mataki bisa
Wancen malamin sannan a gobe zamu koma tare a Lagos zakiyi naki hutun . Saura idan Mami
tazo ki nuna mata bakya so kiga yanda zan yi dake a cikin gidan nan . Bai jira jin mene zata ce
ba ya juya.
Kallon Ko ina ne Bedroom din nasa tayi tana matse hawaye tare da girgiza kai tana furta “
Shikenan wata rashin jin daɗi na ya tsaya. Tayaya zan bi mutumin da ko dariya ban taɓa ganin
yayi ba sai dai idan abu yakai Abu yayi murmushi. Mutumin da kan sa halin sa ma azabtar da
kansa yake yi bare kuma wai naje na zauna dashi na wannan long term break ɗin....ya xanyi
yanzu? Bani da mafita dole na bisa .
**
Zaune Hajiya Falmata take a tsakiyar ƙayataccen falon ta Wanda duk faɗin gidan nan babu part
ɗin da yakai nata kyau da tsaruwa . Idan kana jin ana na gaban Goshin miji Tom ita ne , don
karkatakaf matan gidan ma'ana kishiyoyin ta biyayya suke mata . Ta juya su ta kuma juya mijin
Wato Alhaji Adamu bukar . Attajirin mai kuɗi ne wanda arzikin shi mamaki yake ba Al'umma
duba ga mutum ne shi irin ƴan ƙauye wanda cirani ya fito dashi daga ƙauyen su zuwa birni . At
the first stage of his life life cycle ya fara sana'ar noma ne duba ga shi mutumin ƙauye ne. Anan
Allah ya sa ma sana'ar sa Albarka ƙwarai ya mallaki gidaje motoci marasa iyaka tun ba yanzu
ba ...Wannan yasa shi yawan motocin sa yasa ya fara sana'ar su. A yanzu yana da kamfanoni
motoci sannan har a yau bai bar Sana'ar noma ba inda a haka yake da companin shinkafa inda
daga nomata ake juya ta zuwa ta buhu. Da fari matar sa ta farko itace Hajiya Balki sai kuma
Hajiya Atika sai ta ukun mai juya kan gida kuma amaryar su Wato Hajiya Falmata .
Idan kana neman makira kuma shaiɗaniya hataabibiya ta ƙarshe ita kankat ce . Alhaji Adamu
bukar baya jin maganan kowa da ya wuce nata . Ta gama da komai na gidan sa dashi kan sa
sai yanda taso ake yi a cikin gidan. wannan yasa har ta Yar ta Na gidan tsohon mijin ta da ya
rasu ta Ɗauko ta ta aje ta a cikin gidan itama tana tsula tsinyar ta iya iyawanta . Don dukan mu
mun san Wacece Nasreen. Ta zama tamkar itace ya ga Alhaji Adamu don bai taɓa haihuwa ba
a rayuwar sa duka matan sa kowa fatan ta ɗaya shine Allah ya bata haihuwa don su ci rabin
dukiyar Shi . Ana tsaka da hakan ne Hajiya Falmata ta kutso cikin gidan Alhaji Adamu da sihiri
da mugunta. Wanda Dukan su tsoron ta ma suke ji .
Kamar kullum yanzu ma zaune take ta kishingeɗa da tum-tum tamkar basarakiya tana girgiza
kai tare da furta “ Kin tabbata luba? , Abunda kunnen ki ya ji Miki gaskiya ne ? ”. Sunkuyawa
Luba tayi tana ƙasa da kan ta cike da girmamawa ga Hajiya Falmata kana tace “ Ƙwarai kuwa
Hajiya Da kunne na naji Atika tana maganar Tana so taga tasha gaban kowa a wurin
alhaji,sannan wata yar uwar ta ce mai suna Rabi take kawo mata magani don gari ya gari ta je
mata har Niger duk don ta mallaki Alhaji .
Muskutawa Hajiya Falmata tayi tana bushewa da wani irin makirin dariya ,kana tace “ Hohoho
dama ance rashin sani yafi dare duhu. Da sun san Wacece Falmata da basu yi wannan
giginba. Ƙwarao kuwa Hajiya . Luba ta furta tana ƙara kambama Kan Hajiya falmata .
Ƙanƙamce ido Hajiya Falmata tayi tare da cewa “ Idan nace Miki Ni ne nayi sanadin mutuwar
mijina zaki sha mamaki ko? Daram-dam-dam ƙirjin Luba ya buga da ƙarfi don ko a mafarki
batayi tunanin wannan ko jin al'amarin daga bakin Hajiya Falmata ba . Saboda kishi na , da
kuma matsalar talaucin da ya same sa wato karayar Arziƙi naga ba zan iya ƙare Rayuwa ta
cikin uƙubar talauci ba . Wannan yasa na yanke shawarar MGG ya kashe mun shi har Lahira .
Wanda wasu suke ganin mutuwar biji'a yayi wannan sirri na ne . Wanda kika yi sakacin fita
dashi Luba .....Cikin sauri Luba ta furta ina Hajiya ai sirrin ki babu mai jin ta har Abada . To
yanzu me kike ganin zamuyi?.
Maza shiga daga ciki ki dauko mun waya a kira mun MGG yanzu , na sanar masa , so nake a
kai mun Wacce take taimakon Atika lahira daga yau zuwa gobe .ta ƙare maganan tana wani
hura manyan hancin ta da yake falkacece kuma gashi rabin fuska fussssss .
Tom Hajiya Ta miƙe jiki na rawa tana barin Hajiya falmata tana ƙishingide . Ni kaina na firgita da
lamarin Falmata wanda zata iya kashe mijin ta saboda ya samu karayar Arziƙi ta gummaci ya
mutu ta auri wani . Ko yaya a gaba zata kaya.? Ku muje zuwa
**
Unguwar gwado
Nan layin Sir Yusuf malamin su ma'eesha . Kaman yanda mazan samarin layin suka saba . Duk
la'asar zaka ga majalisar su . Kowa zaune Zaka ganshi daga mai duba littafi sai masu duba
waya sai laptop kowa da Abin da yake yi mai muhimmanci don basa zaman banza ko gulma
kaman na sauran wasu Unguwan Ni . Dukan su akan ilimi zaka gan su . Duba ga layin iri nna
tsofaffin yan boko ne iyayen su . Tun yankowar moton Ali haidar Mus'ab ya taɓa Yusuf yana
furta “Kai Yusuf gafa wata shegiyar nan! Yayi maganan yana kallon moton da Ali ke ciki shida
mai gadin makarantar su ma'eesha don masifa ya bude masa ya tasosa akan sai ya nuna masa
inda Yusuf yake da zama .
Ƙara gyara zama Yusuf yayi yana wani faɗi da wuya da ƙirji yana cewa “ Kai dai bari soon soon
inshallah ”. Ya furta yana ƙare mawa moton kallo . Mus'ab ne ya furta “ Yusuf amma fa Kaman
Nan suke nunowa.....” kamin Yusuf yayi magana ne Sukaga Haidar ya fito fuska kaman
hadari....cif³ yake tafiya daka gan shi kaga Tsayayyen namiji mai kaki....Wannan yayi mun kama
da Soja ko dan sanda yana da ɗaya daga cikin wannan force ɗin gaskiya . Mus'ab ya ƙara
maganan yana kallon yusuf da ya Jah tsaki tare da furta “ kai Mu'ab bar kallon sa don Allah ,
kai da ganin sa kasan baya da mutum ci kar ya nemi yi mana ɗagawa, barshi ya iso
da.......kamin ya rufe baki kawai yaji hannun Ali yana cafko kwalarsa . Mamaki ne ya kama
Yusuf cikin sauri ya fara cewa “ A'a malam lafiya ya akayi??? Wani irin Mari Ali ya falla masa ji
kake tassssssssssss Tassss tassssss. Kamin ya sa