Showing 15001 words to 18000 words out of 29939 words

Chapter 6 - Rainon Soja Part 2 Complete By Maman Teddy .pdf

04 Nov 2025

373

ƙafa yana felle shi ya faɗi ƙasa ji kake
raaaaammmmmm”.

*Don girman Allah kar ki karanta indai baki biyani masu buƙatar payment na wannan littafi
regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha
keystone bank shaidar biya ta wannan number 08081202932 ko katin MTN yan Niger katin Artel
zaku turo 500f .#Mamanteddy* [12/25/2023, 7:28 AM] Real~Mamanteddy: *️RAINON SOJA️*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*


21.
Bonus page

*Story & written by Maman-teddy*
_________________________

*Wannan page ɗin bonus ne kowa zai iya karantawa saboda da dama wasu na zuwa akan sunji
labarin rainon soja shiru wato sun rage ganin sa a wasu group....wannan yasa na saki page din
a bonus don Wanda basu sani ba su sani littafin rainon soja na kuɗi ne kuma free page yaƙare
ba zaku na rinƙa ganin page ɗin ba duk inda kuka ganshi to na sata ne ...don haka masu
buƙatar littafin rainon soja regular group ₦500...Vip group ₦1000... Special payment ₦1500 via
6037312299 Mohammed A'isha keystone bank shaidar biya ta wannan number 08081202932
ko katin MTN yan Niger katin Artel zaku turo na 500f.*
________________________

Wani irin duka Ali yake yi mawa Sir Yusuf irin na sojoji kaman zai kashe shi yaga baya motsi .
Duk tunjimun mutanen nan sun gaxa ƙwatar Yusuf a hannun Haidar sai da yayi masa ligi-ligi
kana ya fara masa Warning akan Ma'eesha dama sauran yara da yake rinƙa taɓa ma jiki yana
shafa su kuma ba mahararraman sa ba . Jin haka yasa nan take samarin layin fara zagin Yusuf
suna masa Allah wadai , mus'ab kuwa bayan Ali haidar ya tafi ne ya kalli Sir Yusuf da ya daku
fuska yayi hummmm ya kumbura saboda tsaban naushi da duka da Ali yayi ta Auna masa .
Yanzu kaga abun da na daɗe ina faɗa maka . Ko gode ma ALLAH ma baka lalata masa ƙanwa
ba . Dama tun kana yi nace maka ka bari yau gashi kayi ma Ƙanwar SOJA. Kasa magana Yusuf
yayi ga kunyan Abokanan sa duk da yasan Wasu na jin Haushin sa , don babu wanda ya rasa
maƙiya a duk inda yake ....ga kuma kunyar jibgar da ya sha . Da ƙyar ya iya motsawa yana jiki
ya nufi gidan su jiki babu ƙwari .
**
Tun Wannan Lokacin Da Ali ya bar Ma'eesha Yana sata ta zube Gwiwowin ta ƙasa fiye da awa
da awanni bai dawo ba. Haka tana gurfane Gwiwowin ta sunyi zafi tun tana daurewa ta fara
Kuka ita kaɗai a Bedroom ɗin nasa babu maceci sai Allah ...Don babu Wanda yasan inda take .
Koda Mami ta dawo tana jin motsinta amma ta kasa fita saboda gudun kar su haɗu da Haidar .
Ita kuwa Mami da ta leƙa Bedroom ɗin Ma'eesha taga bata nan sai tayi tunanin ko ta fita da

Khalil ne ko shi kansa Aliyu Haidar ɗin ,wannan yasa ta cigaba da sabgogin ta”.

A haka tana zaune har ƙarfe biyar na yamma ƙafafun ta sunyi suntum-sumtum tun tana rera
kukan ta a hankali yanzu sosai take yi tana kiran sunan Mami.

Shikam Haidar sam ya manta da lissafin Ma'eesha tun da ya yi abun da ya ƙudurta wannan
yasa shi wucewa guest house ɗin sa suna Haɗuwa da Nasreen anan suka sheƙe ayar su yanda
ya saba , Abun da ke bani mamaki da ƴammatan Wannan zamani kinsan saurayi ba Auren ki
zaiyi ba ,amma a haka kika sallamasa jikin ki da yake da daraja sosai a matsayinki ta ya mace .
Bakya tunanin gaban ki ba yanzu ba . Bakya tunanin wata rana zaki Aure , da wani ido zaki kalli
Mijin Auren ki ? Shi kin san daga lokacin da mijin ki ya kusanceki a daren farko yaji wurin a
fafuke a buɗe to kin kashe duk wata yarda da sanin mutumcin ki a idon sa . Har abada ba zai
taɓa ƙara yarda dake ba ‍♀️ . Don Allah muyi haƙuri kar ruɗun duniya ta saki a matsayin ki na
ya mace budurwa ki warga rayuwar ki , don idan kika samu wani mijin to ba zai rabu dake ba
sai dai izayar duniya ta hau kan ki . Mugunta kam sai wanda kika gani wannan kenan . Allah
yaƙara tsare mana gaban mu da bayan mu Amin .



Nishinsu kawai kake ji da gurnani yana tashi a falon. Yana tsaye tayi zigirgir tufff haihuwar uwar
ta babu kaya . Shi kan Ogan a ƙwaɓe Jogging Pant ɗin sa yake . Ita kuwa tamkar wata baiwa
Nasreen tayi ƙasa Gwiwowin ta bisa tiles ɗin tana kai harshenta tare da laso golayensa tana
Tsotsan su tare da kissing ɗin su ta ƙasa . Lumshe ido Ali yake yi cike da gwanewa yana shafa
kan Nasreen zuwa gadon bayan ta , tana ƙara haukace masa . Fara shan Hajiyar Dadin sa tayi
tana tura ta duka bakin ta tare da tsotsan ta duk da tayi mata kauri ta cika bakin ta gashi
zabgege Bai shige duka ba , amma haka take Wani irin wawuro kaman irin yaro ya samu abu
wani yana son ƙwace masa . Hushhhhh ...Ya furta tare da sauke Ajiyar zuciya yana kai hannun
sa tare da Danna kan ta bisa Sandar Girman nasa ....Gani yayi fuskar ta duka ya sauya masa
zuwa na Yar Rainon tasa . Wannan yasa shi shafa fuskar Nasreen tamkar mai ficewa daga
Hayyacin sa yana cewa “ A wacce rana ne zan raine ki ki zama tawa har Abada na rayu dake
na mutu dake ? . Ina mahaukacin Son ki Wanda ko wata mace na gani riƙiɗa kike mun.....Wani
irin ja baya Nasreen tayi da Sauri tana dafe ƙirjinta cike da jin daɗi da rawar baki ta furta “ Ni
kake So Haidar? Ni Nasreen kake son kasancewa dani har Abada?. Saurin Dafe kan sa yayi
tare da Girgiza kai yana rintse idanun sa kaman mai tunanin wani Abun kana yace “ A'a
Ma'eesha na”. Daaaam ƙirjinta ya buga mata da ƙarfi , Ma'eesha....! Ta furta cike da mamaki
kana tayi wata magana ne ya katse ta cikin Arrogant Muryar sa na ko in kula yana furta “ Sauri
nake yi , zo kiyi mun Aikin ki na wuce , don gobe zan cigaba da Rainon Ma'eesha zamu wuce
Lagos tare ”. Gimtse fuska tayi tare da matsowa jiki a sanyaye don tabbas yanda take ganin
soyayyar Ma'eesha a idanun sa to idan ta bari Yancin ma burin sa na Auren yarinyar bata
tsammanin zai cigaba da kallon ta a matsayin dadironta daga ranan sai dai kuma ta nemi wani.
Miƙewa tayi tana nufar Resting chair ɗin zata ƙwanta taji ya dakatar da ita yana cewa “ Nasreen
tsaya ina zuwa ”. Cak ta dakata har ya tako inda take . Hannun sa yakai yana shafa cikin durin
ta , Wanda nan take ta fara matse cinyoyin ta tana furta “ Asshhh don yanda yake wasa da yar

tsakar ta shi yaƙara tada mata da Sha'awa ....Gani tayi ya ɗago yana zuba mata Lulun idanun ta
kamin cike da Tsawa ya furta “ Buɗamun ƙafafunki bana son Shashanci”! . Da Sauri ta ware
ƙafarta yana zura yatsunsa tare da karkaɗa Wurin . Ƙaiƙaiyi take ji amma babu damar nuna jin
daɗi ga Abun da yake mata don tasan shi sam baya son yana sex dake kina masa ihu yanda
bayayi duk dadin mace bata zauta shi to haka kuma duk salon sa baya so yaga kina ihu , ko
sambatu kike yi Zakiji Mari a Kuncin ki don akwai shi da zafi ga saurin kai hannu .

Ɗago da Lulun idanun sa yayi yana mata Wani kallo kana yace “ Kamin ki taho Nan Waye ya
ciki? Ina nufin da waye kuka yi sex? . Wani irin Bugawa ƙirjinta ya fara yi idanun ta nayo waje.
Bakin ta na rawa ta fara cewa “ Kayi hakuri sir ”. Amsa zaki bani ba haƙuri nace ki bani ba ”. Ya
furta cikin huci don Allah yayi sa da Masifar kishi bai yarda Yana Mu'amala da mace tayi da
wani ba . Waye shi? Ya kuma tambayar ta yana danna yar tsakar ta tare da karkaɗata ,tana
fara barin haiyacinta . Gantsarewa tayi tana baya tare da fara rawar murya da cewa‘ Ushhh
Way yyyyy Ohh God! Ganin taƙi masa magana ne yasa shi cigaba da sarrafa ta ta ƙasa . Kuka
kuka ta fara masa tana furta “Chawai ne Chawai ne Amma kar ka bari wallahi kafi shi iyawa
Haidar . Ka riƙe ka danna kar ka bari .

Zame hannun sa yayi yana kallon ta kana yace aje mun Gwiwowin ki a ƙasa . Ya furta fuska
ɗaure . Zubewa tayi a ƙasa kamar yanda yace , hannun sa yasa yana tallabo kuncinta tare da
marin ta ta ɓarayi ɗaya yana cewa “ Ni zaki zo mawa bayan kin gama watsawa da Wani daban?
. Sorry Aliyu kayi haƙuri ba'a son....tasss ya ɗauketa da mari wanda yasa ta yin tsit tana yin
ƙasa da kanta jikin ta na kyarma . Suck mie now . Ya furta yana miƙa mata Ƙatuwar lagwadar sa
. Da sauri tafara shan masa tana yi iya salon ta ...amma babu Abin da yake gani sai baƙin ta .
Kaman wani sarki ya koma mata magana ta hanyar nuni a miskilance.....Gani nayi Ya nufi
Kujeran tana hawa tare da dafa hannun kujeran tana masa Goho da har cikin Durin ta kana
hangowa . Ta bayan ta ya zo yana kai hannun sa tare da yin ƙasa da ita ,don gohon yayi masa
sama . Yi ƙasaaaaaa!!! Ya furta a zafafe, da sauri ta ƙara ƙasa tana ji yana zura mata buran sa
Ciki yana fara buga mata lafiyayyun gotso.... Ashhh ohhh Aaahh a'ahhh Ahhhh Ahhhh Ahhhh
kawai take cewa ko wani zungura sai ta yi ihu tana ƙanƙane hannun kujeran tare da yi masa
ƙasa don ta kasa Ɗagowa , Dadi a waje amma ta ciki azaba . Shi kan sa yasan hora ta yake yi .
Wani irin buga mata lafiyayyun gotso yake yi yana gumi tare da gurnani itako sai ihu take tana “
Aa...a'a...Aaaaashhhhh ”.

Fiye da minti goma yana a haka kana ya zare Ƙatuwar buran sa yana kallon jikin bango, a tale
ta miƙe tana isa inda ya kallan don babu magana a bakin sa . Isowa yayi yana ɗaga ƙafarta
ɗaya tare da ɗaukar a ƙafaɗarsa yana shigar da Jikin sa zuwa nata tare da ƙara danna mata
buran sa cikin Durin ta yana fara cin ta fatt fatttt fatttt kawai kake ji . Hannun ta takai tana rufe
bakin ta yana yi mata Wani irin zungura babu damar ihu . Bakin sa yasa a haka yana kama
nonon ta tare da ɗan tsotsa yana saki sai kuma yasa hannun sa yana lailaya saman nonon ta
tare da mulmula Nipples ɗin ta . Gaba Ɗaya ta gama ficewa hayyacin ta ya burkita ta . Aliyu
gadanga ga Daɗi ga Wuyar sha'ani....haka ta furta a Zuciyar ta tana cigaba da Ware masa
cinyoyin ta tana furta “ Yauwa yauwa aaaaashhh Ciki Yauwa Uhumm uhuuummm uhuuummm
Ohhhh cigaba daɗi so sweat aaaahhh Yessss Ohhh Yessss ....Hannun sa yakai yana marin

ɓarayi ɗaya na kuncinta kamin yayi mata kallon yi mun shiru ......Taɓ babu girma bare Arziƙi duk
da haka masu bin mazan suke marin da tasha idan matar sa ce ta sunnah ina zai mata haka
ai sai dai rarrashi . Tare da kalaman soyayya masu riƙita ƙwaƙwalwa .

Ban san iyaka lokacin da suka ɓata a wannan aika aika ba , sam ya manta da lissafin Ma'eesha
da punishment ɗin da ya bata . Har wuraren 6:00pm . Kamin ya sallami Nasreen yana wucewa
Toilet don ya kimtsa kan sa ya taho gidan Mami ”.

Sosai mami ke kaiwa da komowa don a yau ne Da wannan yammacin Khalil ya sanar mata da
zuwan Shi da Budurwar sa Maryam wanda kamin ya koma aikin sa ta soja za'a sanya baikon su
. Wannan yasa take shirya masu dinner da kanta take ta kaiwa da komowa . Ƙamshin turaren
sa ne ya fara shaida mata isowan sa , Wannan yasa ta cike da fara'a kallon hanyar shigowan sa
. Don Ma'eesha take so tayi ma Albishir da tahowar Ya Khalil da matar da zai Aura wato
Maryam... Kallon Aliyu tayi tana dan Sauya fuska kana tace “ Ina Ma'eesha take ?. Zuba mata
idanun sa yayi yana ƙoƙarin mata magana Muryar Jidder ya katse su da take tahowa da cewa “
Ina kuwa zata tafi yafi tana can wurin motsa jini ai kin san da safe da maraice Ya Aliyu ke sata
exercise to Meye na tambayar sa inda take ? .

Wani irin hade fuska Mami tayi cike da nuna fushin ta ta furta “ Wai niko Ali na tambaye ka
Ma'eesha Soja zata zama ne ko yaya kake nufi? Wannan Wahalar War yafara Issa ne fa? Kai
namiji ne kuma Soja don kayi training ba wani abu bane ,amma ita macece . Mami matar Soja
kyau itama ta zama kamar sojan ce ? . Saurin kallon sa jidder tayi haka mami da har tayi gaba
ta dawo tana furta “ Me kace ban .....Wayyo Allah na shiga uku Mami ki taimake Ni ƙafana
wayyyooo.....Muryar Ma'eesha ya katse su cikin ihu daga can wuri mai nisa da suka rasa gane
a ina take . Sakin plate ɗin hannun ta mami tayi a ruɗe take kiran sunan Ta“ Bab..baby
Ma'eesha....! Kina ina ne? Maii...? Banzama Mami tayi tana kokarin barin falon a tunanin ta tana
bayan gidan ne inda suke exercise ɗin . Amma sai muryar Aliyu ya katse ta yana cewa “ Tana
cikin Bedroom ɗina................!




*To masu buƙatar cigaba da karanta Wannan littafi na rainon soja na kudi ne Daga Wannan ba
zaku kara ganin wani page ba , idan kina so ki kasance cikin wannan tafiyar a sakaki a group ga
yanda tsarin yake .... regular group ₦500...Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via
6037312299 mohammed Aisha keystone bank shaidar biya ta wannan number 08081202932
yan Niger katin Artel 500f*
*#Aunty Ayshatou Mamanteddy✍*
[12/26/2023, 10:17 AM] Real~Mamanteddy: *️RAINON SOJA️*
*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*


22

*Don girman Allah kar ki karanta indai baki biya kudin littafin ba . Masu buƙatar payment regular
group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha
keystone bank shaidar biya ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 yan Niger katin
Artel zaku tura na 500f*

Tana cikin Bedroom dina....yayi Maganan hankalin sa ƙwance tamkar bai yi wani Abu ba . Baya
Mami da ƙafarta da take shirin bin wata hanya da ban tana juyowa a fusace tare da jifan sa da
Wani irin kallo , sai kuma ta nufi hanyar Bedroom din nasa cikin sauri tana kiran Sunan
Ma'eesha ”. Dariya ne ya kusa kama shi ganin yanda duka mami ta ruɗe tamkar wanda yayi ma
Ma'eesha wani mugun horo , gashi daga can Ma'eesha sai ƙwaɗa kiran Mami take itama mami
na kiran sunan ta. “Mtswwww”. Jidder ta ja wani dogon tsaki tana hararan ɓangaren da take jiyo
Ihun Ma'eesha kana tace “ Shashancin Banza da wofi ɗan riƙo yafi Ɗan gida . Yanda Mami ke
kulawa da Wannan yarinyar dukan mu yayan ta bata kulawa damu haka ”. Duk maganan da
take yi Aliyu zuba mata ido yayi fuskar sa yana nan yanda yake baka fahimtar cikin sa bare ka
gane meyake nufi .

Motsin tahowar Mami yasa su duka kallon direction ɗin nasu . Rungume take da Ma'eesha da
gaba ɗaya ta narke a jikin ta , ƙafarta kuwa Ɗingisa ta take yi fuskar Ma'eesha duka ya kacame
da Hawaye , kumatunta har girma suka ƙara suɓu-suɓu gashi sunyi jah na tsaban dirjan
hawaye . Wallahi Ali duk abun da kake yi kanka kake mawa! Sannan nasha faɗa maka ka
daina kula mun Ma'eesha babu ruwan ka da ita , tun da baka da imani gaba ɗaya ka zama irin
mugayen sojojin nan wanda basa tausaya ma mata ko kaɗan suna ma mata kallon maza ne .
Wallahi har tausaya mawa matar ka nake Haidar don zata axabtu.


Kalli kalli yanda a yini ɗaya ka sukurkuta mun yarinya ka fitar mun ita daga Hayyacin ta . Aliyu
Are You out of your mind? Baka da hankali ne ? She is small baby girl kawai saurin girma tayi?.
Kallon Ma'eesha Aliyu yayi yana bin ta da wani irin kallon ƙasa-ƙasa kana yace “ Mami I'm sorry,
raina ne ya ɓaci da lamarin Ma'eesha, Mami ko fa girki bata iya ba . Nasata tayi mun indomie
kin ga Haukar da tayi mun wai ta kawo mun tana tunanin na iya cin sa . Ai Ya Aliyu sam ba
laifin ta bane ba , Baka ji mene Mami ke cewa yanzu ba? She's small baby girl means all what
she did wrong bata isa hukunci ba , babu mai hukunta ta tun da ƙaramar yarinya ce , to Mami
yaushe zata girma don Allah kullum Kice yarinya ce yarinya ce ....aaaaa haba ! Shiyasa take
tsiyar da take so . Har takai ma idan tayi laifi ita da kanta cewa take wai saurin girma tayi ayi
haƙuri ....Mami ne ta katse Jidder ta hanyar ɗaga mata hannu kana tace “ Ba karamar yarinyar
Bace hala shekarun ku ɗaya ne da ita ? Kin ba Ma'eesha kyawawan shekaru takwas ko ma

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login